โปรแกรมมวย ศึกลุมพินีพิทักษ์ธรรม วันศุกร์ที่ 9 เมษายน 2564

โปรแกรมมวย ศึกลุมพินีพิทักษ์ธรรม วันศุกร์ที่ 9 เมษายน 2564

0
162

โปรแกรมมวย “ศึกลุมพินีพิทักษ์ธรรม” วันศุกร์ที่ 9 เมษายน 2564

คู่ที่ 1

แดง อินทราช บูมเด็กเซียน (อภิศักดิ์ ที.เค.ยุทธนา) 127มวยแทนแสนคม ปากบางค้าข้าว มวยจ.นครราชสีมา ซ้อมบูมเด็กเซียน
มวยเข่าเตะขวาต่อยขวาบู๊ดุดันหมัดต่อยแม่นปลายแข็งแกร่งอาวุธหนักแรงเข้าก่อนลุ้นก่อน

ชนะน็อก5 สำเร็จ เรืองพิชัยมวยไทยยิม 17 ก.ย.63 รดน.123.2ขาด.8
ชนะน็อก2 สามพยัคฆ์ เรืองพิชัยมวยไทยยิม 29 ต.ค.63 รดน.127-2
แพ้คะแนน นำขบวน ว.วังพรหม 10 ธ.ค.63 รดน.126.9ขาด.1

จะชนะ

น้ำเงิน ตามรอยพ่อ อ.เพชรขุนศึก (ส.วีรวรรณ,อ.เพชรขุนศึก) 127 ลูกชายขุนศึก เพชรสุภาพรรณ
ชนะคะแนน สิงห์ดำ ว.ปัญญาไว 9 ม.ค.63 จ.ร้อยเอ็ด
ชนะคะแนน เพชรภูเม็ง เกียรติพันธมิตร 24 ต.ค.63 จ.ขอนแก่น.
ชนะน็อก4 ดวงเทวดา อ.ศักดิ์นรินทร์ 6 มี.ค.64 พีชทีวี.125 ป

คู่ที่ 2

แดง เพชรสีนิล วีระศักดิ์มวยไทยยิม (ศิษย์เชฟบุญธรรม,สายเลือด เพชรอู่ทองมวยไทย,ศิษย์ผู้กองไก่) 133 มวย จ.พิษณุโลก
ฝีมือคล่องครบเครื่องไล่แขนแทงยัดไส้ตีนหน้าซ้ายดีหมัดต่อยแรงหลากหลายกว่า

แพ้คะแนน วัชรชัย ว.จักรวุฒิ 1 ส.ค.63 อ้อมน้อย.135.6-.6(เพชรสีนิลไม่สบาย)
แพ้คะแนน ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล 2 พ.ย.63 รังสิต.142
แพ้คะแนน วัชรชัย ว.จักรวุฒิ 17 มี.ค.64 รดน.134.7ขาด.3

จะชนะ

น้ำเงิน พฤหัสน้อย ทีบีเอ็มยิม (จักรกล วิษณุกลการ,ศุกร์หนึ่ง สิงห์ป้อมปราบ,ปักเป้า แตนบางเลน) 133
สูงยาวเข่าแหลมสาดแข้งดกัแทงขวางหน้าแทงยัดใส้หมัดต่อยฟันศอกแรงปลายแข็งแกร่ง

ชนะคะแนน ขุนพลน้อย ศิษย์แก้วประพล 13 ส.ค.63 รดน.131.3-1.3
ชนะน็อก3 ฉมวกเพชร ลูกเจ้าพ่อกุมภกัณฑ์ 28 ต.ค.63 รดน.132.8-1.8
ชนะน็อก4 ก้องภูธร พ.หอมกลิ่น 18 ธ.ค.63 จ.สงขลา.133

คู่ที่ 3

แดง เพชรทวี ข้าวหอมมะลิตรากล้วยไม้ (ส.พงศ์อมร) 120 มวย จ.สงขลา แชมป์อ้อมน้อย 118 ป.
มวยขวาสูงยาวเข่าแหลมเปิดเกมขวางหน้าแทงล็อกรัดตีศอกคมไม่หล่นก่อนปลายมีลุ้น

ชนะน็อก3 เพรียว มนต์สงคราม 5 พ.ย.61 รดน.118.5-2.5
ชนะน็อก3 หลักหิน ก.ธรรมรัตน์ 16 ก.พ.62 อ้อมน้อย116.4-.4
ชนะทีเคโอ3 เพชรพายัพ พ.หอมกลิ่น 28 เม.ย.62 รดน.118
ชนะน็อก3 ไวเลิศ อ.อู๊อุดร 25 มิ.ย.62 ลพน.117.2-.2
ชนะน็อก2 สามเศียร ศิริลักษณ์มวยไทย 10 ก.ค.62 รดน.117.5-1.5
ชนะน็อก4 ทวนทอง สิงห์มาวิน 16 ส.ค.62 จ.สงขลา 117 เดิมพัน 2 แสนบาท
ชนะคะแนน พรนารายณ์ ส.ภูมิภัทร 28 ก.ย.62 อ้อมน้อย.117 (เพชรทวีได้นับ8ยกสาม)
แพ้คะแนน หนึ่งอุบล ศิษย์เชฟบุญธรรม 9 พ.ย.62 อ้อมน้อย.119.2-2.2
ชนะคะแนน ฟ้าประทาน เดชเพชรสีทองฟาร์ม 23 ธ.ค.62 รดน.117.8-.8
ชนะน็อก4 จักรตราเล็ก เงาะบางกะปิ 4 มี.ค.63 รดน.118.5-1.5
ชนะคะแนน จักรตราเล็ก เงาะบางกะปิ 18 ก.ค.63 อ้อมน้อย.119 (ได้นับยก4)
ชนะคะแนน ไพโรจน์น้อย ศรีสุริยันต์โยธิน 29 ส.ค.63 อ้อมน้อย.118.2-.2(ชิงแชมป์ว่างรุ่น 118 ป.อ้อมน้อย)
ชนะน็อก4 เก้าพันล้าน พี.เค.แสนชัยฯ 22 ต.ค.63 รดน.120.8-1.8(ฟันศอก)
ชนะคะแนน เทพทักษิณ ศ.ศรสิงห์ 27 ก.พ.64 พีชทีวี5.123-1

จะชนะ

น้ำเงิน กุมารดอย เพชรเจริญวิทย์ (ส.จิตรภักดี,ก.ศรทอง) 120 “นักชก3 แผ่นดิน” มวย จ.เชียงใหม่ ซ้อมที่ค่าย เพชรเจริญวิทย์
มวยขวาเตะขาต่อยหมัดสาดแข้งหนักกระดูกการผ่านมวยดีอาวุธรุนแรงมีศอกอันตราย

แพ้แตกยก4 เสาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม 7 พ.ย.63 ตะวันนาบางกะปิ.(พลิก/เสาร์เอกโดนนับ8ยกแรก)
แพ้คะแนน เทนชิน นาสึคาวะ 31 ธ.ค.63 ญี่ปุ่น.56.50 ก.ก.
เสมอ เสาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม 15 มี.ค.64 รังสิต.123-2 (คะแนน 48/48 สามเสียง)

คู่ที่ 4

แดง ยอดเหล็กเพชร อ.อัจฉริยะ (อ.ปิติศักดิ์,ทีเด็ด99,อ.แสงทวี,ส.สมหมาย) 137ต่อ2ป. มวย จ.ร้อยเอ็ด
มวยเปิดเกมชนบู๊ดุดันเตะต่อยแรงปล้ำตีแข็งแกร่งหมัดศอกแรงใจพี่ใจน้อง

แพ้คะแนน รุ่งกิจ บ.รุ่งโรจน์ 10 ก.ย.63 รดน.136.4ขาด1.6
แพ้คะแนน ตะเภาแก้ว สิงห์มาวิน 15 ต.ค.63 รดน.138.9-1.9ต่อ2ป.
ชนะคะแนน เสกสรร อ.ขวัญเมือง 17 พ.ย.63 เซ็นทรัลโคราช.138
แพ้คะแนน เฟอรารี่ แฟร์เท็กซ์ 14 ก.พ.64 หมอชิต.139.8ขาด.2

จะชนะ

น้ำเงิน ปราบศึก สีโอปอล (เจ.เอส.พี.ยิม,หลังพระจันทร์แกลอรี่,จ.เพชรเมืองตรัง) 139 ป. มวย จ.ตรัง
มวยเปิดเกมเตะหนักต่อยหมัดแทงเข่ามีลูกเข่าลอยดีศอกสวนแรงแลกทีต่อทีเป็นรอง

แพ้คะแนน โลโบ้ ภูเก็ตไฟต์คลับ (บราซิล) 10 ก.ย.63 รดน.143.6-1.6
ชนะคะแนน ปิ่นเพชร บัญชาเมฆ 14 ต.ค.63 รดน.139.8-1.8
แพ้คะแนน มาเทียส สิงห์ป่าตอง 18 พ.ย.63 รดน.140.7-3.7ต่อ1ป.
ชนะคะแนน ปิ่นเพชร บัญชาเมฆ 13 มี.ค.64 พีชทีวี.138.1-.1(ปราบศึก ได้นับ8)

ติดตามข้อมูล ข่าวสาร เพิ่มเติม

ติดตามข้อมูลเพิ่มเติมทาง เพจR1Fight

ติดตามข้อมูลเพิ่มเติมทาง Youtube

ทิ้งคำตอบไว้

Please enter your comment!
Please enter your name here