โปรแกรมมวย ศึกมวยมันส์วันศุกร์ วันศุกร์ที่ 2 เมษายน 2564

โปรแกรมมวย ศึกมวยมันส์วันศุกร์ วันศุกร์ที่ 2 เมษายน 2564

0
292

โปรแกรมมวย “ศึกมวยมันส์วันศุกร์” วันศุกร์ที่ 2 เมษายน 2564

คู่ที่ 1

แดงเพชรชาติชาย ไฟต์เตอร์มวยไทย (ว.สังข์ประไพ,ก.อดิศักดิ์) 116
สูงยาวเข่าแหลมเปิดเกมล็อกรัดตีเสียบแหลมปลายแข็งแกร่ง
แพ้คะแนน ขวัญเมืองน้อย นันทพิพัฒน์ขนส่ง 25 ธ.ค.62 รดน.108.6-2.6
แพ้คะแนน ชาติเกรียงไกร อภิชาตมวยไทย 14 ส.ค.63 รังสิต.111.9ขาด.1
แพ้คะแนน ปาราเมศ ศ.จิตพัฒนา ศุกร์ 5 มี.ค.64 รังสิต.115.2-.2

จะชนะ

น้ำเงิน ธนูทอง ช่างนุ่นศรีสะเกษ (วันดีเกษตร) 116 มวย จ.ศรีสะเกษ
แพ้คะแนน บัวขาวเล็ก ลูกคลองตัน 11 ก.ย.63 รังสิต.110.1-.1
ชนะคะแนน เด่น เกียรติภัทรพรรณ 14 พ.ย.63 จ.ศรีสะเกษ.52
ชนะคะแนน เสือจิ๋ว ศิษย์บอลสกล 9 ธ.ค.63 จ.ร้อยเอ็ดฯ.51

คู่ที่ 2

แดง พยัคฆ์โด่ง เกียรติฉัตรชัย (ศิษย์ อบต.บอม) 118แทนทั้งคู่ มวย จ.กำแพงเพชร
มวยซ้ายเตะหนักต่อยแรงปล้ำตีแข็งแกร่ง

แพ้น็อก3 เทพมังกร เกียรติภัทรพรรณ 30 ส.ค.62 ลพน.115.4-1.4
ชนะน็อก5 จันทร์เจ้า พ.เพชรมากคง 17 ม.ค.63 ลพน.116มวยแทน
ชนะน็อก2 เพชรชัยนาท ศิษย์กำนันเหน่ง 24 ก.พ.63 จ.พิจิตร

จะชนะ

น้ำเงิน คลาสสิก พุ่มพันธ์ม่วง (บักโจ้ ผ้าใบจตุรัส,อาหย๋งยิม) 118
แพ้น็อก5 เพชรมงคล ม.กีฬาแห่งชาติ 8 ธ.ค.62 จ.ชัยภูมิ
ชนะคะแนน หนึ่งโนนคูณ ดาบรันสารคาม 19 ม.ค.63 หมอชิต.115
ชนะคะแนน โซล่า พ.หอมกลิ่น 7 มี.ค.63 ลพน.116.6-.6

คู่ที่ 3

แดง ชนะเลิศ มีนะโยธิน (เกียรติบดินทร์) 115ต่อ1ป. มวย จ.สุโขทัย ซ้อมที่ค่ายมีนะโยธิน ลูกชายเลิศชัย เกียรติบดินทร์
มวยเข่าเตะขวาต่อยหมัดสาดแข้งนำคว้าคอล็อกรัดตีศอกแรงบู๊ดุดันสนุกดุเดือด

ชนะคะแนน ยอดพจน์ น.อนุวัฒน์ยิมส์ 24 ก.ค.63 รังสิต.115ป.
แพ้คะแนน เพชรสมหมาย ส.สมหมาย 15 ก.ย.63 อ้อมน้อย.117.2-2.2
แพ้คะแนน เพชรสมจิตร จิตรเมืองนนท์ 6 พ.ย.63 รังสิต.116.5-2.5

จะชนะ

น้ำเงิน พีรพัฒน์ มวยเด็ด789 (ศิษย์ดอกจิก,อึ่งอุบล,ดาสะพานใหม่) 116 มวย จ.อุบลฯ ซ้อมเพชรยินดี
มวยขวาฝีมือครบเครื่องเปิดเกมสาดแข้งต่อยหมัดปล้ำตีแข็งแกร่งบู๊ดุดัน

ชนะคะแนน เพชรรุ่ง ศิษย์ครูโนช 12 พ.ย.63 รังสิต.115.6-.6ต่อ1ป.
แพ้คะแนน เพชรเมืองชล ภ.สวนทอง 18 ธ.ค.63 รังสิต.115.1-.1
ชนะคะแนน เชอรี่ บีเอสมวยไทยยิมส์ 4 มี.ค.64 รังสิต.117-1

คู่ที่ 4 (คู่เอก)

แดง เพชรมรกต ว.สังข์ประไพ (เพชรยินดีอะคาเดมี่) 150ต่อ2ป.
จังหวะฝีมือครบเครื่องเข่าในแข็งแรงลูกห่มปล้ำมัดฟัดตีบู๊ดุดันปลายแข็งแกร่ง

ชนะคะแนน พงษ์ศิริ พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม 7 ก.พ.63 อินโดนีเซีย 70 ก.ก.
ชนะคะแนน ยอดแสนไกล แฟร์เท็กซ์ 31 ก.ค.63 เมืองทอง.
ชนะคะแนน แม็กนัส แอนเดอร์สัน (สวีเดน) 18 ก.ย.63 ช่องOne.ป้องกันแชมป์ ONE มวยไทย รุ่น 70.2 ก.ก.

จะชนะ

น้ำเงิน ธนัญชัย ศิษย์สองพี่น้อง (ราชานนท์,พ.หอมกลื่น,ส.พูลสวัสดิ์) 152 มวย จ.ร้อยเอ็ด
สูงยาวเข่าแหลมฟอร์มสดขวางหน้าดันแทงแรงศอกคมปลายแข็งแกร่ง

ชนะคะแนน แสงมณี แสงมณีมวยไทยยิม 28 ก.พ.63 กองทัพอากาศดอนเมือง.142.2-.2
แพ้คะแนน ชูเจริญ ดาบรันสารคาม 28 ส.ค.63 รังสิต.145.9-1.9
ชนะคะแนน เซราะกราว เพชรยินดีอะคาเดมี่ 12 พ.ย.63 รังสิต.150.7-.7

คู่ที่ 5

แดง ใจเพชร E.U.M. มวยไทยยิมส์ (มัจฉานุ E.U.M. มวยไทยยิมส์,หวานใจ) 126 มวย จ.ลพบุรี
แพ้คะแนน จวน กอนซาเลส (เม็กซิโก) 8 ธ.ค.62 แม็กซ์สเตเดี้ยม57
แพ้คะแนน หมิง เฉิน (แคนาดา) 9 ก.พ.63 แม็กซ์มวยไทย58
ชนะน็อก2 รูโฮลา คาทิริโพ (อิหร่าน) 12 ธ.ค.63 แม็กซ์มวยไทย.58

จะชนะ

น้ำเงิน รถบัส ป.พรพูลยิม 126
ชนะคะแนน ยอดบัวงาม น้อยจิตรเทพ 21 พ.ย.62 จ.อุบลฯ
ชนะคะแนน พายัพน้อย จ.ชัยวัช 25 พ.ย.63 จ.อุบลราชธานี.
แพ้น็อก5 บุญหลง ศิษย์อ๊อดอุบล 6 ธ.ค.63 จ.อุบลฯ.

คู่ที่ 6

แดง มังกรทอง ช่างนุ่นศรีสะเกษ (วันดีเกษตร,บูรพาสตาร์เนชั่น) 132 น้องชายนิคม วันดีเกษตร มวย จ.ศรีสะเกษ
ฝีมือครบเครื่องเข่าในล็อกตีปล้ำในแข็งแรงหมัดศอกแรงเหลี่ยมหักแทงดี

ชนะคะแนน เพชรน้ำเอก ส.ส.ปกรณ์ 3 ต.ค.63 จ.ศรีสะเกษ
แพ้คะแนน ยอดสุริยันต์ ป.สิงห์ดำ 26 ต.ค.63 จ.ศรีสะเกษ.
ชนะคะแนน เมืองทอง เพชรพชรอคาเดมี่ 14 พ.ย.63 จ.ศรีสะเกษ.60 (มังกรทอง ได้นับ8ยกแรก).

จะแพ้

น้ำเงิน บัวแก้ว ร.ร.กระเทียมวิทยา (ดีเซลเล็ก แดงพนมดงรัก,วันเผด็จ บอยโคราชรุ่งเรือง) 132 มวย จ.สุรินทร์
จังหวะฝีมือครบเครื่องไล่แขนแทงเข่าหลักเหลี่ยมดีเก๋าเกมกว่า

ชนะน็อก2 ดาววิเศษ บริพัฒน์บุรีรัมย์ 3 ม.ค.63 ลพน.127 (เข่าลอย)น้ำเงิน
ชนะน็อก2 เพชรบุญชอบ ส.พาราษฎร์ 15 ก.พ.63 จ.สุรินทร์
ชนะคะแนน ปัญญาชัย ส.เอกราช 25 ธ.ค.63 จ.สุรินทร์.

คู่ที่ 7

แดง ปานเพชร อ.ปิติศักดิ์ (ศิษย์สั่งปราบ,ท.พราน49) 130 ซ้อมที่ศิษย์สั่งปราบ จ.ร้อยเอ็ด
ฝีมือครบเครื่องเตะต่อยแรงเข่าในปล้ำตีแข็งแกร่งยืนระยะดีมีฮึดตลอด

ชนะคะแนน เล็บสิงห์ เอราวัณ 25 ม.ค.63 ลพน.125
ชนะคะแนน ดาวมงคล พ.เพชรมากคง 28 ส.ค.63 รังสิต.129.1-.1
ชนะน็อก3 เพชรน้ำยืน น.อนุวัฒน์ยิมส์ 27 พ.ย.63 รังสิต.127.3-.3ต่อ2ป.
แพ้คะแนน โดโด้ ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ศุกร์ 5 มี.ค.64 รังสิต.130.9-.9

จะชนะ

น้ำเงิน โจเซฟ วีนั่มมวยไทย (อิตาลี) มวยแทนเพชรศักดา ม.ราชภัฏสุรินทร์

คู่ที่ 8 (คู่เอก)

แดง เพชรเดช ว.สังข์ประไพ (ศักดิ์วิเชียร) 112 มวย จ.สุราษฏร์ฯ แฝดน้อง ซ้อมเพชรยินดี แชมป์มวยไทย WBC รุ่น 105 ป.
ฝีมือครบเคื่องดักสาดแข้งต่อยหมัดปล้ำตีเหนียวแน่นบู๊ดุดันไอคิวดีปลายมั่นคงกว่า

ชนะคะแนน สมิงเดช อภิชาติมวยไทย 2 ต.ค.63 รังสิต.112-1ต่อ1ป.
ชนะคะแนน โนบิตะ ซิโนมวยไทยยิม 27 พ.ย.63 รังสิต.114-1
ชนะน็อก สะท้านเมืองเล็ก เพชรยินดีอะคาเดมี่ 1 มี.ค.64 ซ้อมเสมือนจริงที่ค่ายเพชรยินดี
ชนะคะแนน มาลัยเงิน สมหวังไก่ย่าง 11 มี.ค.64 รังสิต.117.2-.2

จะชนะ

น้ำเงิน เพชรสาริต ขอสุโขทัย (ซันโต๊ส ว.จักรวุฒิ,ศ.ศรัญภัทร) 112 มวย จ.บุรีรัมย์
มวยจังหวะฝีมือจัดจ้านดักสาดแข้งขวาแรงเก๋าหลักเหลี่ยมดีศอกอันตราย

แพ้คะแนน เดชพิชัย นาวีอันดามัน 19 ต.ค.63 ธนกรสเตเดี้ยม.ไม่ชั่งแทนเอกเมืองคอนป่วยกะทันหัน
ชนะคะแนน จอมโหด เจริญเมืองมวยไทย (กัมพูชา) 18 พ.ย.63 รดน.110.8-1.8ต่อ1ป (ชูสวน)
แพ้น็อก3 สะแกงาม จิตรเมืองนนท์ 21 ก.พ.64 บลูอารีน่า.109.7ขาด.3แทน

ติดตามข้อมูล ข่าวสาร เพิ่มเติม

ติดตามข้อมูลเพิ่มเติมทาง เพจR1Fight

ติดตามข้อมูลเพิ่มเติมทาง Youtube

ทิ้งคำตอบไว้

Please enter your comment!
Please enter your name here