โปรแกรมมวย ศึกมวยไทย มรดกคนไทย+เกียรติเพชร วันอาทิตย์ที่ 7 พ.ย. 64

โปรแกรมมวย ศึกมวยไทย มรดกคนไทย+เกียรติเพชร วันอาทิตย์ที่ 7 พฤศจิกายน 2564 เวทีมวยโรงยิมส์เอนกประสงค์ เขากระโดง สเตเดี้ยม จ.บุรีรัมย์เวลา 20.30 น. จำนวน 4 คู่ โดยทีมงาน R1fight

0
519

โปรแกรมมวย ศึกมวยไทย มรดกคนไทย+เกียรติเพชร วันอาทิตย์ที่ 7 พฤศจิกายน 2564 เวทีมวยโรงยิมส์เอนกประสงค์ เขากระโดง สเตเดี้ยม จ.บุรีรัมย์เวลา 20.30 น. จำนวน 4 คู่ โดยทีมงาน R1fight

คู่ที่ 1

🔴แดนกาหลง ส.เดชะพันธ์ 111.8-.8 มวย จ.สตูล หลานสารวัตรเชษฐ์
ชนะน็อก3 ฟ้านำโชค ส.จ.เล็กเมืองนนท์ 28 ก.พ.64 จ.นนทบุรี.100.8-.8
แพ้คะแนน เพชรพนม อัจฉริยะประดิษฐ์ 28 มี.ค.64 จ.นนทบุรี.102-1
ชนะน็อก2 หาดใหญ่ สิงห์มาวิน 17 ต.ค.64 หมอชิต.109(แดนกาหลงได้นับ 8 ยกแรก)
🔵ก้องสุรินทร์ ส.ดำเนิน (สจ.เล็กเมืองนนท์) 111.4-.4 มวย จ.สุรินทร์
แพ้คะแนน ยอดชิงชัย เกมส์ พี.เค.อะคาเดมี่ 7 มี.ค.64 จ.นนทบุรี.112.1-1.1
ชนะน็อก2 ศิวกร เฟลมิลี่มวยไทย 11 เม.ย.64 หมอชิต.118.1-.1แทนทั้งคู่
แพ้คะแนน ยิ้มสยาม ส.โชคมีชัย 10 ต.ค.64 หมอชิต.110.7ขาด.3

คู่ที่ 2

🔴สมานทอง สิงห์สมัย 115.4-1.4มวยแทนมนัสชัย ส.โชคมีชัย
ชนะคะแนน ไอต๋อง ป.บารมี 18 ส.ค.61 จ.ปัตตานี
แพ้คะแนน ศรีเพชรเล็ก เกียรติหมู่5 22 ส.ค.63 หาดใหญ่.49.7
🔵เสมอสิงห์ ลูกเจ้าพ่อหลวงวัง 114.4-.4 มวย จ.สุรินทร์ ซ้อมค่ายลูกเจ้าพ่อหลวงวัง มวยขวาฝีมือครบเครื่องอาวุธหนักแรงปล้ำตีดีหมัดหนักแรงมีฮึดตลอด
แพ้น็อก3 เพลิงพระกาฬ ยูฟ่าบูมเด็กเซียน 5 พ.ย.63 รดน.105
แพ้น็อก3 นำขบวน มวยหูเบียร์ระนอง 13 ก.พ.64 พีชทีวี.104-1
ชนะน็อก2 เพชรปราสาท ส.พาราษฎร์ 9 ต.ค.64 บุรีรัมย์.114.4ขาด.6

คู่ที่ 3

🔴รุ่งนภา ปิ่นสินชัย (แจ็คพ็อต ศิษย์ผู้การไซเตส) 145 มวยแทนอนุรักษ์ ทีเด็ด99 มวย จ.สุรินทร์ ซ้อมปิ่นสินชัย
มวยซ้ายเข่าในเหนียวเก๋าเหลี่ยมเชิงดีหนักแรงทุกลูกศอกอันตรายได้ลุ้นตลอด
ชนะน็อก1 ราชสิงห์ ร.ร.กีฬาโคราช 7 ส.ค.63 เวทีสุรนารี.66.8-.8
ชนะคะแนน ดาร์กี้ พ.หอมกลิ่น 6 ก.ย.63 จ.นนทบุรี.142.6-.6
แพ้คะแนน ดาร์กี้ พ.หอมกลิ่น 29 พ.ย.63 จ.นนทบุรี.141-1(รุ่งนภาฟันยางหลุด/เดิมพัน 7 แสนบาท)
🔵จอมนำโชค ส.โชคมีชัย (ชูวัฒนะ,ขวัญณรงค์เล็ก ว.มาตย์วิเศษ,ศิษย์เชพบุญธรรม) 145 มวยหมัดหนักฝีมือครบเครื่องทั้งซ้ายและขวาพร้อมเผด็จศึกคู่ต่อสู้ได้เหมือนกัน
ชนะน็อก2 เดชขุนทศ เรืองพิชัยมวยไทยยิม 23 ม.ค.63 รดน.149.9-.9
แพ้น็อก3 สมิงดง ส.ชาตรี 8 ส.ค.63 อ้อมน้อย.141
แพ้คะแนน สิทธิศักดิ์ เกียรติบ้านเพชร 17 ต.ค.63 อ้อมน้อย.140-1.4

คู่ที่ 4

🔴เดโชเล็ก ป.บริรักษ์ 121.6-.6 มวย จ.สงขลา ซ้อมที่ค่าย สิงห์มาวิน สูงยาวเข่าเจอเข่าขวางแทงแรงบู๊ดุดันปลายแข็งแกร่ง
แพ้คะแนน ฉลามเสือ นายกเอท่าศาลา 15 พ.ย.63 หมอชิต.121.1-.1
แพ้คะแนน ซัลโว ยู่ฟ่าบูมเด็กเซียน 4 เม.ย.64 หมอชิต.121
ชนะคะแนน ซันโว ยูฟ่าบูมเด็กเซียน 28 ก.ย.64 ฝนจางชลบุรี.123.1ลด 1.0
🔵เพชรเล็ก เกียรติชัชนันท์ (ลิขิตรถยก,อ.สกาวรัตน์) 121.6-.6 มวย จ.อุบลฯ ซ้อมเกียรติชัชนันท์
สูงยาวเข่าแหลมขวางหน้าแทงปล้ำตีแข็งแกร่งปลายมฮึด
แพ้คะแนน แสงพิชิต ที.เอ็น.มวยไทยยิม 11 ต.ค.63 จ.นนทบุรี.123.6ขาด.4มวยแทน
แพ้คะแนน พันศักดิ์ ว.วรรณทวี 21 มี.ค.64 จ.นนทบุรี.124.7ขาด.3
แพ้คะแนน ข้าวหอม ส.สมหมาย 1 เม.ย.64 จ.อุบลฯ

ติดตามข้อมูล ข่าวสาร เพิ่มเติม

ติดตามข้อมูลเพิ่มเติมทาง เพจR1Fight

ติดตามข้อมูลเพิ่มเติมทาง Youtube

บทความก่อนหน้านี้โปรแกรมมวย ศึกอมรินทร์ซุปเปอร์ไฟต์ วันอาทิตย์ที่ 7 พฤศจิกายน 2564
บทความถัดไปสรุปผลมวย ศึกมวยดีวิถีไทย+จิตรเมืองนนท์ วันอาทิตย์ที่ 7 พฤศจิกายน 2564

ทิ้งคำตอบไว้

กรุณาใส่ความคิดเห็นของคุณ!
กรุณาใส่ชื่อของคุณที่นี่