โปรแกรมมวย ศึกมวยดีวิถีไทย+จิตรเมืองนนท์ วันอาทิตย์ที่ 14 พฤศจิกายน 2564

0
54

โปรแกรมมวย ศึกมวยดีวิถีไทย+จิตรเมืองนนท์ วันอาทิตย์ที่ 14 พฤศจิกายน 2564 ณ เวทีมวย อตก.3 เวลา 11.45 น. จำนวน 4 คู่ โดยทีมงาน R1fight

คู่ที่ 1

🔴เพชรมงคล ว.มวยไทยศึกษาจอมบึง (เพชรนำชัย ศิษย์อิติสุคโต,ว.เรียมรังสรรค์) 124 มวย จ.บุรีรัมย์ ซ้อมที่ ว.มวยไทยศึกษาจอมบึง มวยขวาฝีมือครบเครื่องดักสาดแข้งขวางหน้าแทงหลักเหลี่ยมดีเก๋าเกมกว่า
ชนะน็อก3 สายฟ้า ตันเจริญขนส่ง 18 ต.ค.63 บลูอารีน่า.123.3-1.3
ชนะคะแนน ยอดนักรบ แอ๊ดสันป่าตอง 28 พ.ย.63 จ.นนทบุรี.122
แพ้น็อก4 โจเซฟ พุ่มพันธุ์ม่วง 20 มี.ค.64 ตะวันนา.123(เล็กกว่า)
🔵ซุปเปอร์บอล ศิษย์ยอดธง (ซุปเปอร์บอล ศิษย์ ช.) 124 มวย จ.ชลบุรี ซ้อมที่ค่ายเกียรติทรงฤทธิ์ มวยขวาจังหวะฝีมือครบเครื่องดักเตะดักต่อยแข้งซ้ายแรงศอกคมรวดเร็ว
แพ้คะแนน ทรงชนะ ท.แสงเทียนน้อย 26 พ.ย.63 ลพน.121.2ขาด.8ต่อ2ป.
แพ้คะแนน บินลาดิน ศิษย์ชาตรี 7 มี.ค.64 บลูอารีน่า.122.8ขาด.2
แพ้คะแนน บินลาดิน ศิษย์ชาตรี 25 เม.ย.64 บลูอารีน่า.123.2-.2

คู่ที่ 2

🔴ชาติพิชิต ส.ส.ต้อยแปดริ้ว (บ้านเจริญสุข) 118 มวยเข่าเตะต่อยแรงปล้ำตีแข็งแกร่งบู๊ดุดันศอกสวนแรงปลายมีลุ้น
เสมอ ดิโอนาต้า แสงมรกต (บราซิล) 11 ต.ค.63 บลูอารีน่า.117.9ขาด.1
ชนะคะแนน ดิโอนาต้า แสงมรกต (บราซิล) 22 พ.ย.63 บลูอารีน่า.117
แพ้คะแนน นิลมังกร อ.สบายแท้ 13 ธ.ค.63 บลูอารีน่า.117
🔵ยางดำ พุ่มพันธุ์ม่วง (สท.เหี่ยวบางแสน,ชัดเจน พุ่มพันธุ์ม่วง) 118 มวย จ.ตาก ซ้อมที่โชควิทยา จ.ชลบุรี มวยขวาฝีมือครบเครื่องดักสาดแข้งโต้ล็อกรัดตีสู้เข่าศอกคมอันตรายเข้าก่อนลุ้นก่อน
ชนะคะแนน คมกริช อ.ขวัญทอง 19 ก.ย.63 อ้อมน้อย.122(แทนทั้งคู่)
ชนะคะแนน อองซาน เพชรยินดีอะคาเดมี่ 20 พ.ย.63 รังสิต.116.2-.2
ชนะคะแนน ยอดมงคล ป.เพชรไข่แก้ว 16 ต.ค.64 อ้อมน้อย.119 

คู่ที่ 3

🔴ก้องชัย ไฉนดอนเมือง (ก้องสยาม ท.แสงเทียนน้อย) 124 มวย จ.บุรีรัมย์ ซ้อมที่ค่าย ท.แสงเทียนน้อย
มวยเชิงไม่สนเตะซ้ายต่อยซ้ายแรงปล้ำตีเหนียวแน่นบู๊ดุดันปลายแข็งแกร่ง
แพ้คะแนน ซุปเปอร์เล็ก จิตรเมืองนนท์ 14 พ.ย.63 จ.นนทบุรี.119.2-1.2
แพ้คะแนน ศักดิ์ศรี หนุ่มบางกระดี 12 มี.ค.64 รังสิต.124
แพ้น็อก2 ซุปเปอร์เล็ก จิตรเมืองนนท์ 10 เม.ย.64 อ้อมน้อย.120
🔵ฉลามดำ ศูนย์กีฬานาไม้ไผ่ (นายกวิทย์ทุ่งสง,เกียรติกำธร) 124 มวย จ.นครศรีฯ ซ้อมที่เกียรติทรงฤทธิ์
มวยเข่าเปิดเกมสาดแข้งซ้ายแข้งขวาเตะพับคาดีปล้ำรัดฟัดตีแข็งแกร่งบู๊ดุดันเหมือนกัน
แพ้คะแนน แสนเอก หนุ่มบางกระดี่ 10 ก.ค.64 ฝนจางชลบุรี.125-1
ชนะน็อก3 มหาเฮง เพชรรุ่งเรือง 22 ก.ย.64 ลุมพินีสตูดิโอ.132.4ขาด.2
ชนะคะแนน ทรงชนะ ต.บรูซลี 17 ต.ค.64 บลูอารีน่า.125-1 

คู่ที่ 4

🔴ดวงสมพงษ์ จิตรเมืองนนท์ (เพชรสีนิล คงชูช่วย,เชอร์รี่ ศิษย์เจ๊ปทุม,ใหม่สด เปเล่ย์บุรีรัมย์) 141 มวย จ.สงขลา มวยขวาสูงยาวเดินเตะต่อยนำคว้าคอเสียบเข่าขวางแทงรุนแรงปลายแข็งแกร่งกว่า
ชนะคะแนน เพชรดำ ไก่ย่างห้าดาว 8 เม.ย.64 จ.สงขลา.133.6-.6
แพ้คะแนน ลำน้ำมูลเล็ก อ.อัจฉริยะ 22 ก.ย.64 ลุมพินีสตูดิโอ.136-1
ชนะคะแนน ช่อฟ้า ท.แสงเทียนน้อย 17 ต.ค.64 บลูอารีน่า.135-1
🔵แรมโบ้เล็ก ต.โยธา (เอกลักษณ์ ศิษย์อรัญ,เบิ้มภูดิน) 141 มวย จ.ชัยภูมิ.ซ้อมที่พยัคภูดิน/ป.เชิดเกียรติ ที่ชัยภูมิ มวยซ้ายฝีมือครบเครื่องนอกได้ในดีขวางหน้าหลักเหลี่ยมดีหมัดศอกคม
ชนะคะแนน นนทชัย จิตรเมืองนนท์ 7 มี.ค.64 บลูอารีน่า.141.7ขาด.3
ชนะน็อก1 บาแบ๊ก ฮากี้ (อิหร่าน) 25 เม.ย.64 อ้อมน้อย.64
แพ้คะแนน อเล็กซ์ เพชรรุ่งเรือง (อิตาลี) 4 ก.ค.64 จ.ชลบุรี.67 กก. 

ติดตามข้อมูล ข่าวสาร เพิ่มเติม

ติดตามข้อมูลเพิ่มเติมทาง เพจR1Fight

ติดตามข้อมูลเพิ่มเติมทาง Youtube

ทิ้งคำตอบไว้

Please enter your comment!
Please enter your name here